International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ

Go down 
.::JODY::.
đờithừa
6 posters
AuthorMessage
đờithừa
Một người gắn bó và đang xây dựng classF01c ngày một tốt đẹp hơn.
đờithừa

Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Empty
PostSubject: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 1:18 am

Tình hình là em xin kể cho các bác nghe lý do mà em căm bọn chó ấy thế ạ
Hôm nay ,sau khi xem xong văn nghệ ạ Wink ,em đang lâng lâng trong niềm vui chiến thắng của đội nhà.
23h5' em nghĩ đến mẹ già mà vững chắc tay ga,phi 60km/h trên đường Đê La Thành...bất chợt em 1 bọn đi cái xe đạp chó chết con con,lông lá đầy mình,biển số nhặng xị.Em biết có chuyện chẳng lành nên vọt lên phóng qua..ngờ đâu 1 thằng chó đi xe mang BKS 29x...(siêu nhân ...em đéo nhớ nữa) nó ngoặt vào tay lái em,đúng lúc đó có 1 chiếc xe taxi chạy ngược chiều vọt lên..Em lảo đảo,bánh xe em xẹt xẹt tí chui vào gầm...may mà ..nghĩ đến em yêu mà vững vàng tay lái nên chỉ bị đổ xe.... xúyt đái ra máu.

Ức chế nhất là khi em đứng dậy đang định sang đánh chết mẹ bọn chó đó,vừa hầm hầm chửi được mấy câu thì nhìn lại thấy chúng nó đó có 3 xe mỗi xe 2 đứa,thằng lol` nào cũng to, mà mặt bọn nó cũng tỏ vẻ hối lỗi nên em đéo chấp chửi thêm vài câu rồi dắt xe đi ,mang một nỗi bực bội về nhà....đís mẹ bọn chó 9x

...Dẫu sao thì em vẫn ở đây viết TOPIC..Em mà không mà không may thì giờ này cuộc sống của em mòn mẹ nó rồi!!

Đấy lý do đấy ạ, bác nào cũng gét bọn chó đấy thì vào đây chửi a.Em hoan nghênh nhiệt liệt
Back to top Go down
Modorator
Modorator

Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Empty
PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 8:08 am

ax................. lại nhớ hôm nọ đi đường 1 con bé mặc đồng phục cấp 3 đi xe va vào bà gánh rau.......... bà này mới bảo: cháu đi đứng kiểu j đấy.......... con bé lườm : Bà thích ý kiến hả-------> bà này tịt hẳnSao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Smh_20
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/hellangel4389
đờithừa
đờithừa

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 8:20 am

.::JODY::. wrote:
ax................. lại nhớ hôm nọ đi đường 1 con bé mặc đồng phục cấp 3 đi xe va vào bà gánh rau.......... bà này mới bảo: cháu đi đứng kiểu j đấy.......... con bé lườm : Bà thích ý kiến hả-------> bà này tịt hẳnSao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Smh_20

Chó má
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 10:32 am

đờithừa wrote:
.::JODY::. wrote:

Chó má

Các bác bashing nhiệt tình thế lol!
Bọn này bây h nó láo lắm, chả ngoan như chúng ta đâu afro

@ Martini: poor u =))
Back to top Go down
baby_elephant
New Comer
New Comer
baby_elephant

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 10:59 am

May em 9x xinh xinh,:X
Back to top Go down
đờithừa
đờithừa

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 11:08 am

baby_elephant wrote:
May em 9x xinh xinh,:X

Xinh cái đóng đinh vào mồm ông ý..., TOPIC này chỉ chứi thôi na'h Mad Mad
Back to top Go down
_Gemini_
New Comer
New Comer
_Gemini_

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 7:03 pm

dù sao thì bọn 9x nó cũng láo thật, nhưng việc bác đờithừa phóng 60km trên đường Đê la thành là hơi bị quá đáng đó, theo tớ biết ở HN chả có cái đường nào cho phóng đến 60km/h cả, bác đi va quệt thì nên tự trách mình trước, còn việc chửi bới rồi định đánh lộn thì hóa ra mình cũng như bọn nó ah, ko thể thế được.
PS: các bạn lái xe nên cẩn thận, vừa giữ an toàn cho mình, vừa cho người xung quanh, nhất là cẩn thận kẻo bị mấy anh Hugo bắt đó (Hugo = cảnh sát)
Back to top Go down
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 7:20 pm

mày đi dứng chẳng ra j.lúc anh đèo chú vừa đống vừa vỉa co việc j đâu.thế ma rời anh ra cái là chết ngay
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ   Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ Icon_minitime

Back to top Go down

Sao mà em căm bọn chó 9x nhố nhăng thế nhờ...Lập TOPIC này bác nào có bức xúc tương tự em...vào đây tự nhiên mà chửi em hoan nghênh nhiệt liệt ạ
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» ci ay cua tu nhin(xem xog cam cuoi)
» Thng bo nghi hoc
» Nghich voi bt ch v giay..... h h....
» Cuoc thi van nghe giua cc khoa o truong HVNH ! Ch !!! (17-3)