International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!

Go down 
4 posters
AuthorMessage
Tea
Admin
Admin
Tea

Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Empty
PostSubject: Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!   Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 11:50 am

Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! CUP

^
^
chúc đội vào vòng trong sớm giành được cái này

hôm nay chứng kiến Lanky phá bóng bằng .... ass tớ thấy thật khâm phục và cảm động trước tinh thần của bạn pirat Mong bạn sớm khỏe để các trận sau tiếp tục làm hậu vệ chặt chém tuyệt vời như những trận trước

bạn John hôm nay bắt hay quá, ôi tớ mết bạn John
:F
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!   Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 12:09 pm

Razz! với những chiến thắng này, các chú là niềm tự hào của Khoa ITP đặc biệt là của lớp F01C. Trận thắng là món quà rất ý nghĩa gửi đến các em gái F01c....
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!   Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 12:52 pm

coi như quà 20/10 lun Very Happy
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!   Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 10:01 am

ha ha.trong đội bóng, em thấy bạn Hoàng, Hải cả Lank là đá+bắt hay.còn lại thì em chưa biết.hì hì. có cái bạn béo béo lớp A hay B j đấy.bạn í còn hơn cả Lank cơ.toàn ưỡn ngự ra để chắn bóng.hx.mai kia bạn gái quát cho cái đau tim thì chết.hxhx.làm chị Hồng cứ thót tim.
Còn 1 điểm nữa.em cũng là fan trung thành của đội bóng.đã đồng hành cùng đội bóng suốt giải cho đến bi h.Smile em thấy 1 điều là:trận nào chúng ta cũng có 1 quả rùa(là sao?)
Suspect
Nhưng mà em cũng chỉ mong.trận nào chúng ta cũng hên thế.em đang lo đến t4 này đá buổi chiều em đi cổ vũ kiểu j?.hxhx.Em muốn nhắn gửi tới các idol bóng đá của em là:
ITP cố lên- We are the champion!!!
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!   Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!! Icon_minitime

Back to top Go down

Chúc mừng chiến thắng oanh liệt của ITP - F01C hôm nay!!!!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» F01C - Sakura Festival 06/04/08
» Cc tr?n ??u ?i vo l?ch s? c?a " Men F01C "