International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)

Go down 
Linh_Kid
mit_dac
Tea
^^Tracy^^
8 posters
Go to page : 1, 2  Next
AuthorMessage
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Empty
PostSubject: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:42 pm

cái tên party j mà disco ball...ấy.hx.nghe đã thấy triển vọng rùi.hx Smile
tớ còn chưa bít sẽ lấy quần áo đâu ra mà mặc đây.hx.từ cái thủa thập niên 70 Elvis vẫn còn là ông hoàng ấy.hx.mình đã có mặt trên đời đâu cơ chứ.Thầy Vic fai đặt cho cái tên "Mean Boy" Anh chàng lắm chiêu.hxhx Arrow
0 hiểu các bạn trai lớp mìh trông sẽ như thế nào trong quả quần ống loe nhỉ.ha ha Neutral chết mất thôi.lại sắp gầy đi mấy lạng.đời con gặp Vig...khắc tinh cyclops
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:45 pm

hôm nay thầy Vic bất chợt tóm bạn whisky lại và nói câu gì đại khai như: cái áo em đang mặc là thời trang thập niên 70 đó
=))
thấy chê bạn ý lỗi mốt chăng =))
ôi mình nghĩ là mình ko dám vác mặt đến cái party đó đâu :">
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:49 pm

hxhx.tưởng tượng bạn nào cũng đồng bóng.0 thể nhịn nổi cười.tớ thấy con gái mặc còn đỡ hơn.ít ra còn mặc váy thay cho quần ống loe.thầy muốn ai cũng fai giống thầy í mà.hxhx.kinh khủng mà bossy.vô fuc' vớ fai thầy.hx
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:51 pm

vừa search thử về xu hướng này
các bạn cứ tự chiêm ngưỡng và đúc kết ra phong cách hợp với mình nhất nhé Very Happy

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Lkravitz

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Spacehooker
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:02 am

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) C11ls612
xem film thời trang thập niên 70.thấy anh ấy mặc cũng "đẹp " ma`.các bạn zai học tập nhá bounce
tớ thì tớ 0 dám mặc giống chị kia oài.haiz.sợ chúng nó giựt tóc đánh đu.hxhx.dã man lắm.
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:29 am

Ạc nhìn ghê quá No No No
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:40 am

k bít có dc xài quấn áo thập niên 70 của VN quê hương tôi k nhỉ :-/
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:43 am

ẤY có à? Laughing
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:50 am

k rõ lắm. để hỏi ông xem còn k. cũng phải cho Vig thấy culture của VN chứ. k để lão ý coi thường sao dc Very Happy
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:58 am

kệ lão ý cứ quần đùi , áo may ô là culture rồi , nghĩ nhiều tổ già người
Back to top Go down
Dicky
Senior
Senior
Dicky

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 1:47 am

culture kiểu của ấy thì mình y như bác lao công :-<
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 2:32 am

Tracy ơi chúng mình kiếm băng đô và suy băng về cài đầu cho xinh đi Very Happy
đi uốn xù mì nữa ^^

Sky cứ mặc thế đến đi, tớ đảm bảo cậu sẽ được treo lên quạt trần cho các bạn ngắm king
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:26 am

ừm.tớ thấy cái kiểu tóc xù mì cũng hay lắm nhưng mà có vẻ tớ 0 hợp.(tớ sợ chúng nó bảo mình bị sét đánh.hx hx)
Sky mặc quần đùi áo mai ô.Tớ warn ấy là nên mặc quần đùi ống bé thui nhá.ống rộng quá mà treo lên quạt trần là hơi bị...Các bạn lớp D (0 bít có Tea 0?) các bạn í bị đau cổ vì ngẩng đầu nh là ấy fai dền đấy.
monkey
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 10:05 pm

thời trang 70s 80s. hix quả là ác mộng. có ai có đồ ko cho mượn cái nào? Sad Shocked
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 10:16 pm

http://www.fashion-era.com/1970s.htm

Các bạn có thể vào đây để tham khảo thêm về fashionable thập niêm 70. Have fun! Very Happy
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 10:46 pm

em đang nghĩ.0 bít.có nên đến đấy 0? em mong con zai lớp mình.sẽ có bạn đc làm MR trong đêm hội.haiz.em thấy có tiềm năng lắm í Suspect
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 11:09 pm

tiềm năng ? ai thế nhỉ? bật mí coi! bounce
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 11:17 pm

chưa biết gì tớ Thanks cái đã
Vừa xem rồi cái này tôi biết lâu rồi
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:12 pm

Sky ko double post đâu nhá, del 1 bài đi đây
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:15 am

tớ có ý kiến nhá.hqua tớ cả sư phụ tớ có đàm đạo và nảy sinh ý định.hôm Halloween lớp chúng ta đi chơi nhá.Lâu lắm rùi chưa đi à. Đàng nào hđấy cũng bán hàng xong.đi chơi cho nó hoành tráng( nhằm thắt chặt quan hệ ngoại giao giữa Mỹ và Iraq.Smile) ) Còn đâu vụ party thì em cũng tính cả rùi. hđấy chúng ta cứ chày bửa ra.0 mặc quần ống loe ống liếc j cả.đến 6h là cả lũ vào party .2 TH xảy ra:
1- Vig sẽ đuổi chúng ta về. OK luôn.còn j hơn nữa.Chúng ta đc đi chơi.mà 0 sợ mang tiếng thế này thế nọ.
2- Vig sẽ chiếu cố cho chúng ta vào.ok luôn.chúng ta vào 1 tí rùi lần lượt lủi ra ngoài.đi chơi.ha ha
Các bạn thấy kế hoạch tớ có đc 0?
Tớ mới tính thế. Còn đi đâu, ntn là mọi ng sẽ tính. (hay là xuống Mỹ ĐÌnh quê tớ chơi)ha ha
Kế hoạch có thực hiện đc 0 một phần lớn là nhờ sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn
Very Happy
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 2:51 pm

Kế hoạch nghe rất ổn , nhưng có vấn đề là hôm thứ 3 đi học lão VIg có điên tiết lên với lớp mình không là chuyện khác lão ý sẽ thế này này Mad Mad Mad Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad và chúng ta sẽ thành thế này cyclops cyclops pirat pirat santa santa santa santa santa tội lỗi quá cheers cheers cheers , Và ý tưởng đến quê tracy thì có vẻ hơi khó khăn , (xa quá) Basketball Basketball Basketball Basketball
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:12 pm

ý tưởng quá tuyệt, đây là cơ hội lớn cho các thành viên hiểu nhau hơn, thắt chặt quan hệ jữa anh trai vs em gái ...Wink)
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 11:28 pm

kế hoạch hay nhưng Tracy chưa tính tới chuyện hôm sau lên lớp nó sẽ tổng sỉ vả lớp ta
xấu mặt lắm
Very Happy
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 9:46 am

ha ha.Đây cũng chỉ là optional thui mà.Thì tớ mới nêu í kiến.xong rùi các bạn có í tưởng bổ sung cho "impossible plan".ha ha.quyết tâm xây dựng 1 xã hội công bằng dân chủ văn minh.(Nhưng mà lầm thế tớ cũng hơi áy náy.tại vì thầy Vig cũng nhiệt tình với lớp mình.hx.còn đi cổ vũ bóng đá mà) Nhưng mà cứ nghĩ đến Party là lại thấy ghê oài Arrow
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 8:09 pm

Thế hôm đó chúng ta ở nhà hết à , Không có đồng phục làm sao đây !!!! Sad Sad Sad cat cat
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)   Party halloween( em quên xừ nó tên rùi) Icon_minitime

Back to top Go down

Party halloween( em quên xừ nó tên rùi)
Back to top 
Page 1 of 2Go to page : 1, 2  Next