International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Shock the eyes :-??

Go down 
Linh_Kid
Tea
^^Tracy^^
Dicky
8 posters
Go to page : 1, 2  Next
AuthorMessage
Dicky
Senior
Senior
Dicky

Shock the eyes :-?? Empty
PostSubject: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:19 pm

What does that mean,someone pls explains to me :-??
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:23 pm

theo như các bạn lớp D thì là mà ...ngứa mắt.em cũng 0 hieur sao các bạn gái xinh xắn lớp ấy lại 0 có cảm tình với Linh nhà ta thế?
ơ mà hnay các bạn 0 đi xem đá bóng. Hải xuất sắc ghi bàn 1 cú đẹp mắt. đc hứa là bạn Thảo xinh xinh nhỏ nhỏ lớp D sẽ hôn 1 cái. sao thấy bạn í nói j nhỉ.hx Laughing
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:26 pm

nói thì ai mà chả nói được
vấn đề là có làm được và dám làm hay ko thôi Smile)
tự thấy mình ko xứng đáng với bạn hải nên ỉm lờ chăng :-"
Back to top Go down
Dicky
Senior
Senior
Dicky

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:26 pm

hải mà chịu cho hun tớ đi cạo đầu ngay =))
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:28 pm

mà em kết đội bóng lớp mình rùi à nha.em đi xem trận nào là thắng trận đấy.haiz silent
tớ đc cái ng còi nhưng mà mồm to.rất đắt hàng trong những vụ đi cổ vũ(nhất là bóng đá)
chưa thấy chế độ đãi ngộ j từ fia' đội bóng.tớ tủi thân quá.hx cat
nhưng vì "nòng" yêu lớp, yêu khoa.tớ sẽ hy sinh cá nhận.vì tập thể.những mong các bạn trận nào cũng vào 2-0 là đc.hxhx
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:34 pm

ban Thao day xinh ma.hx hx.Hải nó mà kén thế.ế chết
hxhx.Vig hnay.kêu là thấy happy chứ.ha ha.có hỏi 1 câu hỏi mà thế.đúng là...
ha ha.tớ bảo các ấy cứ tập trung hỏi vào.stupid cũng đc.theo nguồn tin nhận đc, thầy bảo lớp Chiều học đc hơn.ha ha.dã man.cố gắng với cái danh hão này nhá. rabbit
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:35 pm

mong gì lại mong thế
mong các bạn thắng nhàn nhã nhưng đừng cách biệt quá lớn kẻo dẫn đến việc đội bạn ghen tị với chung ta gây ra hằn học cà khịa ~~> choảng nhau

bạn Sơn sói hôm nay cho 1 câu rất chí lí: tránh voi chẳng xấu mặt nào!
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:46 pm

công nhận.đời này lắm kẻ hay ghanh tị lắm.nói chung là thầy Trung đã bảo: biết ng biết mặt nhưng 0 bít lòng.xã hội nó ghê gớm lắm.hxhx.tớ mong đc học cùng các bạn hết 3 năm nữa thui.nên các bạn fai biết giữ mình nhá.ha ha.(nghe như mẹ dặn con gái đến tuổi mới lớn ấy) elephant
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:49 pm

uh đúng rồi, biết mặt nhưng ko biết lòng
bạn Tracy ngoài mặt đanh đá nhưng trong lòng là 1 thục nữ tiêu biểu cho thế kỷ 21
bạn Sky và bạn Khánh có vẻ ngoài rất ngây thơ và trong sáng nhưng "cái ruột bên trong" có ai nhìn thấu?
geek
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:09 am

Tớ xin có đính chính 1 chút về vụ này.
Số là tớ và Dicky cm blog cho nhau có từ "thị nở lớp D", chắc con Thảo nó nhìn thấy nên nhân dịp này trả thù : | : | : |

Last edited by Linh_Kid on Fri Oct 17, 2008 12:28 am; edited 2 times in total
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:21 am

hì.mà công nhận là cám ơn bạn Linh lắm lấm.nhờ có blog của ấy mà tớ mới đc tận mục sở thị thế nào gọi là hiệu hứng ảnh.hx hx.công nhận là công nghệ có thể biến điều 0 tưởng thành có tưởng.haiz.mà bạn í xinh thế.sao ấy gọi là thị nở.bạn í tức cho.hx
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:49 am

tớ và dicky k chỉ đích danh nó mà chỉ nói chung chung là "thị nở lớp D" thui. khổ, chắc là có tật giật mình đây mà
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:55 am

Nói năng phải cẩn thận chứ , hiểu nhầm thì tệ lắm nghen !!!
Back to top Go down
Dicky
Senior
Senior
Dicky

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 1:45 am

này đừng có lôi đại ka vào,ông thik la liếm các bạn nữ bên đấy nên hậu quả chứ sao nữa

mà Thảo Kitty à,tớ nói thật đô xinh ở mức trung bình khá :-<
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 2:33 am

mình làm mình chịu giờ trách ai cũng vô ích
thiện tai thiện tai
@
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:30 am

ờ.Tea nói chuẩn í tớ.làm sao mà vắt chanh bỏ vỏ đc.fai có trách nhiệm chứ ấy.
mà tớ tưởng đang nói về bạn Thảo lia cho mà.Có fai Kitty đâu.bạn thảo nhỏ nhỏ xinh xinh cơ.các ấy nhầm hàng oài.haiz
affraid
Back to top Go down
Dicky
Senior
Senior
Dicky

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 9:55 am

biết chết liền à,tai thấy con thảo kitty to mồm trêu ml nhất nên tớ cứ tưởng her
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 10:19 pm

Tea wrote:
uh đúng rồi, biết mặt nhưng ko biết lòng
bạn Tracy ngoài mặt đanh đá nhưng trong lòng là 1 thục nữ tiêu biểu cho thế kỷ 21
bạn Sky và bạn Khánh có vẻ ngoài rất ngây thơ và trong sáng nhưng "cái ruột bên trong" có ai nhìn thấu?
geek
chuẩn ko cần chỉnh! đừng nghĩ xấu về anh nhé các em gái F01C!
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 11:22 pm

Làm sao bằng anh Hiếu nhà ta , ngồi trong lớp rất chú ý học bài tập chung nghe giảng , Wink Wink >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>nhìn kỹ hóa ra anh nhà đang ngắm bạn tea bàn trên tongue tongue tongue tongue làm sao lại nỏi , bó tay drunken drunken drunken
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:22 pm

^
mắt anh Hiếu hơi lác mà Sky geek
bạn Chuồn chuồn tên Thảo à
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 9:35 pm

Tea wrote:
^
mắt anh Hiếu hơi lác mà Sky geek
bạn Chuồn chuồn tên Thảo à
ko lác Cool tức quá, tại thằng béo!
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:19 am

Á. lác á.hx.Thế chắc lác sáng bên trái.chuẩn luôn.lại nhìn các bạn Lớp D rùi.haiz. A Hiếu vẫn 0 bỏ đc cái tật ấy. thảo nào mà chưa cớ ny.hx.khổ thân Wink
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 2:44 pm

Tracy nói chí lý nhưng tớ nghĩ dù anh hiếu có 2 hay 3 ny đi nữa anh ý mắt vẫn cứ lác thôi, thật khổ anh Hiếu Wink Wink Wink Wink Wink
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:15 pm

... thằng béo lại nói xấu rùi, mắt tao lác đâu??
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 11:34 pm

^^Tracy^^ wrote:
Á. lác á.hx.Thế chắc lác sáng bên trái.chuẩn luôn.lại nhìn các bạn Lớp D rùi.haiz. A Hiếu vẫn 0 bỏ đc cái tật ấy. thảo nào mà chưa cớ ny.hx.khổ thân Wink
đồng chí này trước khi nói tự xem lại bản thân đi ha geek
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Shock the eyes :-??   Shock the eyes :-?? Icon_minitime

Back to top Go down

Shock the eyes :-??
Back to top 
Page 1 of 2Go to page : 1, 2  Next