International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này

Go down 
đờithừa
hieufantom
Gomu
TieuDamTac
người_xây_tổ_ấm
Linh_Kid
_Jin_
Tea
.::JODY::.
mit_dac
14 posters
Go to page : 1, 2, 3  Next
AuthorMessage
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Empty
PostSubject: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:02 am

Đẹp quá ta

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_b628

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_b630

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_b637

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_b639

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41023

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41024

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41030

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41036

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi535

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi543

Ai có ảnh nào đẹp nữa thì up lên mình xem với !
Back to top Go down
Modorator
Modorator

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:45 am

ax... bộ mẹt thật đã lộ rõ.............. scratch
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/hellangel4389
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:51 am

.::JODY::. wrote:
ax... bộ mẹt thật đã lộ rõ.............. scratch
lộ từ hôm qua rồi thây :G
Back to top Go down
Modorator
Modorator

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 12:03 pm

nhưng ý tớ là rõ cơ Smile
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 12:21 pm

Port ảnh cũng là sai sao ? Mọi người cứ nghĩ lung tung tôi vẫn là tôi thôi
ảnh đẹp nè

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_b548

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_b549

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_b550

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi479

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41024

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Cover_girl_painting_bi41036

Bạn nào ủng hộ mình port ảnh cho ý kiến cái ,port ảnh 1 mình tẻ quá!
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 12:34 pm

Anh ý thật là vãi hàng ....... Ko làm thì thôi chứ đã làm thì......... No
Back to top Go down
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 12:51 pm

Sky có sở thik hay đấy.......... mình nghĩ là nên khuyến khích chứ ko nên... vùi dập Laughing No sunny queen Crying or Very sad
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 1:15 pm

Nếu các bác biết trình độ hiện h của Sky chắc chả dám khuyến khích nữa đâu ạ Crying or Very sad em dám cá là gần hai chục mống con zai lớp mình chỉ đếm trên đầu ngón tay số ng` có thể đọ vs Sky Crying or Very sad
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 1:57 pm

Bạn tea cứ nói quá ,tớ chỉ bình thường thôi .Rất cảm ơn bạn Kid đã khuyến khích tiện đây có mấy cái ảnh cũng khá đẹp cho anh em xem nè

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi49964268

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi49984369

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi49994470

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5034571

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5044672

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5054773

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5084874

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5135177

Nguồn tư liệu ảnh còn nhiều có cơ hội tớ sẽ port thêm Thank các bạn đã khuyến khích !
Bạn nào có ảnh đẹp hơn xin cứ port tự nhiên !Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi5175278
Back to top Go down
người_xây_tổ_ấm
New Comer
New Comer
người_xây_tổ_ấm

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 4:32 pm

Toàn ảnh vẽ....Em chơi người thật việc thật lun...pác nào khoái pm em cho số Đt... santa santa

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 1200971031
Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 1200974491
Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 1200980422

Em này tên Linh ạ !

Last edited by người_xây_tổ_ấm on Sat Apr 19, 2008 5:07 pm; edited 1 time in total
Back to top Go down
người_xây_tổ_ấm
New Comer
New Comer
người_xây_tổ_ấm

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 4:46 pm

Tên Hằng nhá ,Số ĐT vẫn sẵn sàng cho bác nào thật sự quan tâm.... Razz Razz Razz

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 2d62
Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 5d91

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Ebb9

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này My1

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này 254f
Back to top Go down
người_xây_tổ_ấm
New Comer
New Comer
người_xây_tổ_ấm

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 5:53 pm

Linh_Kid wrote:
người_xây_tổ_ấm wrote:
Toàn ảnh vẽ....Em chơi người thật việc thật lun...pác nào khoái pm em cho số Đt... santa santa

cảm ơn bạn người_xây_tổ_ấm à quên bạn holigan nhé.......... rất mong bạn có đóng góp nhìu hơn nữa.... mình thấy trình độ của bạn tăng lên rùi đó, thật đấy Laughing

MÌnh đã xem những bài của holigan rùi ...nhưng mình hoàn toàn không bít holigan là ai hết...đây chỉ là đóng góp của mình thôi... I love you I love you
Back to top Go down
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 6:11 pm

sao phải đi nhìn ảnh ở đâu lớp mình ối bạn xinh như tiên Smile Smile
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 6:25 pm

Ạc chán thế đúng là o biết thưởng thức .Đề nghị bạn (ngườii_xây_tổ_ấm) xóa bài port ra chỗ kác .Bạn kông xem tựa đề hả .Mất thẩm mĩ quá sấu như thế mà cũng port lên được . Bạn muốn port thì tự lập topic mới của riêng bạn nhé ! Cảm ơn bạn nhiều
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 7:03 pm

bản chất của Sky lộ rõ rùi nên có vùi chắc cũng ko bít có vùi đc ko nữa
mà bạn TEa cản thận nha
xem bạn Sky post ảnh kìa toàn hở vùng "dưới cổ " thui
Back to top Go down
Modorator
Modorator

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 7:13 pm

Gomu noí tớ mới nhận ra.......... ^^......... công nhận ảnh ski post đẹp còn của bác xây tổ ẩm đong hàng quá...........
Back to top Go down
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 7:49 pm

ảnh oẹ gì mà nhìn chả có tí hứng nào
Back to top Go down
người_xây_tổ_ấm
New Comer
New Comer
người_xây_tổ_ấm

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 8:34 pm

.::JODY::. wrote:
Gomu noí tớ mới nhận ra.......... ^^......... công nhận ảnh ski post đẹp còn của bác xây tổ ẩm đong hàng quá...........

Mỗi cái đong một kiểu đấy bác ạ Exclamation Exclamation Idea
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 9:19 pm

Ban Gomu nói hay thật .Ảnh tớ port mà gọi là hở hang thì chịu rồi . Các bạn muốn nói gì cũng được nhưng it nhất thì đừng cường điiệu hóa vấn đề lên như thế .Ảnh tớ port toàn là sét tính thẩm mĩ và tuân thủ đúng thuần phong mĩ tục vn , đâu có gì là quá đáng !
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 9:57 pm

Tớ thì thấy cũng đẹp nhg là vẽ như hoạt hình thế thì ko chán lắm Sky có cái nào người thật mà đẹp thì post lên đi........ ^^!
Back to top Go down
Tea
Admin
Admin
Tea

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 10:01 pm

Sky có nguyên collection đấy, muốn ..... cỡ nào cũng có Very Happy
Back to top Go down
Modorator
Modorator

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:08 pm

hẹ hẹ @ Tea đã bị 1 quả lố nên h ... chẹp chẹp
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:12 pm

Gomu wrote:
bản chất của Sky lộ rõ rùi nên có vùi chắc cũng ko bít có vùi đc ko nữa
mà bạn TEa cản thận nha
xem bạn Sky post ảnh kìa toàn hở vùng "dưới cổ " thui
hix Cool thằng béo kia cứ cẩn thận đấy, đụng đến Mylove của tao là tao cho ăn đòn Shocked , lúc đấy đừng trách anh ra tay quá đáng nhé! Laughing mà phantom thấy chẳng cái manga nào xinh bằng Mylove, hix thiệt tình!!! Wink
Back to top Go down
mit_dac
New Comer
New Comer
mit_dac

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:30 pm

Mylove của anh fantom cho em cũng o giám nhận .Em sợ chị ấy mửa mật ra chứ bộ . A còn về bạn Jin ấy cần ảnh người thật hả , tạm thời tớ chưa có ,lúc nào dảnh tớ tìm cho . Còn bây giời thì cư port vài cái tranh đã , mọi người cư thưởng thức nhé !

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi4960

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi4956

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi501

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi499

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này %5Bwallcoo.com%5D_girl_painting_bi4977
Back to top Go down
người_xây_tổ_ấm
New Comer
New Comer
người_xây_tổ_ấm

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 11:37 pm

các bác so sánh thử xem.... Idea Idea

[img]Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Untitled2[/img]
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này   Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này Icon_minitime

Back to top Go down

Ức gì Bạn nữ nào lớp mình cũng đẹp thế này
Back to top 
Page 1 of 3Go to page : 1, 2, 3  Next