International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Website của khoa ITP !!!!!! New!!

Go down 
TieuDamTac
Linh_Kid
6 posters
AuthorMessage
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

Website của khoa ITP !!!!!! New!! Empty
PostSubject: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 2:31 am

Hiện tại trên website chính thức của trường HVNH (http://www.hvnh.edu.vn) đã lập 1 mục về khoa ITP của chúng ta. Mục này theo thông tin tớ dc biết mới có vào đầu tháng 3 năm nay nên vẫn còn hơi sơ sài, các bạn có thể tham khảo thêm ở đây http://www.hvnh.edu.vn/modules.php?name=CMS&mcid=2493

Website đã up lên 1 vài hoạt động của khoa ITP cụ thể như như khai giảng, văn nghệ, cuộc thi "English for success".... Tớ sẽ post lên ở đây lun cho các bạn tiện theo dõi Smile

Ảnh hôm khai giảng nè (ông Sơn và ông Lân lớp mình thấy rõ đầu nhất queen )

Website của khoa ITP !!!!!! New!! Itp10

Website của khoa ITP !!!!!! New!! Cms_1410

Văn nghệ thì chả có cái ảnh nào của khoa mình cả.... chán albino

Còn tại cuộc thi "EFS", 5 đội thi đại diện cho 5 khoa (Khoa Tài chính, Khoa Ngân hàng, Khoa Quản trị Kinh doanh, Khoa Kế toán kiểm toán và khoa ITP) đã thể hiện khả năng tiếng Anh và kiến thức về các lĩnh vực tài chính, ngân hàng, kinh tế và xã hội qua 3 phần thi Video Clip, trắc nghiệm kiến thức và giải ô chữ. Khoa ITP rất tiếc ko đoạt dc giải nào nhưng dù sao cũng qua dc vòng 1 Crying or Very sad (1 phần do chúng ta chưa dc học về kinh tế, tài chính...etc... nên rất hạn chế khi thi..........)

Last edited by Linh_Kid on Mon Mar 24, 2008 3:19 am; edited 1 time in total
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
Linh_Kid
Senior
Senior
Linh_Kid

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 2:49 am

Đây là 1 số thông tin cụ thể về chương trình đào tạo của khoa chúng ta

Website của khoa ITP !!!!!! New!! Untitl10

Nhìn vào là bít trình độ TOFEL của mình đến đâu rùi.... Very Happy

Website của khoa ITP !!!!!! New!! Untitl11

Còn đây là lịch thi kết thúc lv 2 của khóa 1 ITP :

Ngày 27/3/2008.
Thi viết: từ 7.30 - 11.00
Thi nói: từ 13.30 - 16.00
Địa điểm thi: Hội Trường D9, D10, Học viện Ngân hàng.

Sẵn tiện thông báo luôn cho các bạn là khoa ITP sắp có đợt tuyển sinh khóa 2. Thời gian nhận hồ sơ dự tuyển bắt đầu từ ngày 15/7/2008 đến hết ngày 30/8/2008. Tớ mang 1 niềm hy vọng cực lớn vào các e khóa sau sẽ khá hơn khóa này pirat ... hoặc kém hơn 1 chút cũng dc... alien . Đặc biệt là sẽ có nhìu e hoa hậu hơn Laughing (hiện tại có 2 e queen ) và cũng mong chất sẽ áp đảo lượng....... elephant

Last edited by Linh_Kid on Wed Mar 26, 2008 6:39 pm; edited 1 time in total
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/boy_8x_2611
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 7:09 pm

hehe Lân ơi tao với mày hơi bị VIP đấy
Back to top Go down
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 3:38 pm

Very Happy em xin bổ sung thêm.4rum chúng ta có tài trợ hẳn hoi nha.bạn Lê lớp A làm.mong rằng khi nó hoàn thành sẽ đc chúng ta ủng hộ nhiệt tình.nhu thế mới xứng với F01-C chứ.hé hé :N
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 3:39 pm

^^Tracy^^ wrote:
Very Happy em xin bổ sung thêm.4rum chúng ta có tài trợ hẳn hoi nha.bạn Lê lớp A làm.mong rằng khi nó hoàn thành sẽ đc chúng ta ủng hộ nhiệt tình.nhu thế mới xứng với F01-C chứ.hé hé :N
bạn Lê làm đâu Chí Trung đấy chứ !!! nhầm thông tin ah ? : I love you I love you I love you đc tài trợ cơ ah ghê thế pale pale pale
Back to top Go down
https://classf01c.darkbb.com
^^Tracy^^
Junior
Junior
^^Tracy^^

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 7:34 pm

hum đi họp thấy thầy Đức và bạn Lê nói thế mà.chắc là 1 nhóm có mấy ng.em hok bít
Back to top Go down
hieufantom
Senior
Senior
hieufantom

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 8:43 pm

tình hình là nếu có forum ITP vậy thì ko ai ủng hộ forum này ah Question . tại sao ko lấy forum này làm forum trường nhỉ tongue
Back to top Go down
đờithừa
Một người gắn bó và đang xây dựng classF01c ngày một tốt đẹp hơn.
Một người gắn bó và đang xây dựng classF01c ngày một tốt đẹp hơn.
đờithừa

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 11:38 pm

hieufantom wrote:
tình hình là nếu có forum ITP vậy thì ko ai ủng hộ forum này ah Question . tại sao ko lấy forum này làm forum trường nhỉ tongue

Cố gắng đưa link của 4rum mình đến tất cả mọi người trong khoa bằng các hình thức khác nhau..(để dưới chữ ký chẳng hạn...)

P/s: 4rum của khoa không biết có Sống mòn không nhờ....đề nghị admin vận động hành lang cho cái Sống mòn vào 4rum của cả khoa nhá.... Idea Idea Idea Idea
@ @ @
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 9:41 am

Ah để tôi nói chuyện với thằng bạn bên đó cho tui quản lí box của lớp mình rôi lập cho ông Sống mòn trong đó đơn giản thôi mà.
Back to top Go down
https://classf01c.darkbb.com
Sponsored content

PostSubject: Re: Website của khoa ITP !!!!!! New!!   Website của khoa ITP !!!!!! New!! Icon_minitime

Back to top Go down

Website của khoa ITP !!!!!! New!!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» hoat dong ngoai khoa
» Cuoc thi van nghe giua cc khoa o truong HVNH ! Ch !!! (17-3)
» Thoi kho bieu Level 3 (update thuong xuyn)