International Trainning Program
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

International Trainning Program

Class F01C

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi

Go down 
.::JODY::.
Admin
6 posters
AuthorMessage
Admin
Admin
Admin
Admin

Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Empty
PostSubject: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeFri Mar 14, 2008 10:30 pm

Hiện nay, ở Việt Nam có rất nhiều người đang sủ dụng Karpersky Anti-Virus - đây là phần mềm diệt virus mạnh nhất trên thế giới hiện nay. Chương trình hoạt động rất hiệu quả có tốc độ quét, làm sạch tệp tin bị nhiễm nhanh nhất so với các phần mềm được kiểm tra khác. Nó có khả năng phát hiện được 96% các virus thử nghiệm và làm sạch 86% các tập tin bị nhiễm. Khả năng cập nhật những mẫu virus mới cũng khá nhanh, trung bình từ 0 đến 2 giờ đồng hồ. Tuy nhiên, bạn sẽ phải trả tới 50 USD để sở hữu những tính năng ưu việt này. Giao diện chương trình thân thiện, thiết đặt và quét virus nhanh chóng chỉ với vài cú kích chuột. Karpersky Anti-Virus 6 cũng cho phép quét dữ liệu ra vào bằng các giao thức như POP3, SMTP, IMAP và NNTP. Những email lừa đảo sẽ được khóa lại trước khi bạn mở nó ra, tùy biến về Resgistry và các tiến trình ẩn giúp bạn dễ dàng theo dõi và tiêu diệt những chương trình độc hại chạy ngầm trong máy. Nhưng để có thể sở hữu được những tính năng ưu việt này bạn cần mất tới 50USD. Tuy nhiên, các bạn cũng có thể đăng kí account dùng thử hoàn toàn free ==> link: http://kaspersky.vn/ban-dung-thu.html
Đối với mỗi bản dùng thử thì KEY của nó là một vấn đề , tìm KEY toàn Blacklish ==> làm sao đây ? Khi mình tin tưởng vào Kis và muốn dùng nó quá ! Bạn đừng lo , đã có giải pháp cho các bạn .Đó là Vechnyi_Trial_KIS7 , một phần mềm cho các bạn dùng thử KEY mãi mãi .Nó khóa đồng hồ điêm ngược hạn dùng thử của các bạn . Như vậy các bạn có chuẩn bị tinh thần cho việc dùng phần mềm diệt virus thứ 2 thế giới cho máy tính bạn chưa !
1_ Tải file Vechnyi_Trial_KIS7.rar về giải nén > chạy file PATCH_KIS7.exe . Trên Desktop sẽ xuất hiện biểu tượng Frost KIS 7 > nhấp đúp vào biểu tượng này, sẽ xuất hiện cửa sổ như dưới đây. Link : http://www.mediafire.com/?91t5fx34t2i
Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Kis1kd14
2_ Bạn tắt KIS 7 đi và nhấn nút như hình dưới đây để xóa key hiện tại bạn đang dùng .
Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Kis210
3_ Khởi động lại KIS 7 ( Start > Programs > KIS 7 > KIS7) chọn Activate trial version.
4_ Nhấn nút như hình dưới để điền ngày tháng năm hiện tại đã Activate trial version .
Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Kis310
5_ Bạn nhấn nút "Заморозить" ( đóng băng ) > đồng hồ đếm ngược của key trial sẽ bị khóa ( ngày còn lại luôn luôn là 30 ngày) > dùng thử mãi mãi .

Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Kis410
Chú ý :
Nếu bạn đang dùng KIS 7 với key trial sẵn từ trước , bạn chỉ cần làm bước 2 và bước 3 để tiếp tục dùng 30 ngày nữa > quá tuyệt phải không các bạn.
Chúc các bạn thành công !
Back to top Go down
https://classf01c.darkbb.com
Modorator
Modorator

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeFri Mar 14, 2008 11:01 pm

của tớ dùng kaspersky free cũng phải update 1 tuần 1 lần.....................
Back to top Go down
http://360.yahoo.com/hellangel4389
_Gemini_
New Comer
New Comer
_Gemini_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 6:49 pm

dù phần mềm nào thì cũng có ưu nhược điểm cả, có cái diệt được cái không, và tớ luôn ủng hộ anh em tự bảo vệ máy mình chứ đừng trông mong vào mấy phần mềm crack.
Riêng đối với các bạn nữ khả năng IT thấp (bạn nào cao thủ IT xin đừng phật ý) nên sử dụng mấy cái KIS, McAfee, BKAV, Bit defender, v..v........ cho an toàn, các bạn cứ thấy link là bấm vào, có ngày mất máy tính để chat chit với vô blog đó Cool
Back to top Go down
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 7:11 pm

bạn Tea lần trươc dính chưởng .nên down ngay về sài
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Apr 08, 2008 6:22 pm

Tớ đang có mấy cái key cho Kaspersky Anti Virus và Kaspersky Internet Security dùng đến tháng 9/2009 ai có nhu cầu thì pm tớ qua nick yahoo nhé!!!
To Bryan : KAV nhà mày sắp hết thời hạn dùng code thì pm tao cho mà cài đỡ phải vác CPU ra ngoài hàng cho khổ ra.
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Apr 08, 2008 10:44 pm

Nói rõ hơn là key của tớ chỉ dùng cho bản Kaspersky 7 bạn nào dùng version cũ thì click vào đây để down Kaspersky Anti Virus version 7 về. Sau đó pm tớ sẽ send code cho. Link Kaspersky Internet Security thì sẽ post sau.
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 5:15 pm

máy e vừa bị dính virut xog Question
con bạn gửi wa yahô đúng lúc đag chơi game thì chẳng máy nhấn vào ui thui
dính chưởng luôn
làm thế nào để xoa đi bây h :Z
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 7:21 pm

ặc lẽ ra bậy h mọi người nên dùng window xp sp2 và firefox để có tường lửa tuy ko mạnh nhg vẫn còn đỡ hơn là ko có vd như Sam nếu dùng firefox chắc sẽ ko bị dính mấy còn virus gửi qua yahoo như thế......
Back to top Go down
TieuDamTac
Modorator
Modorator
TieuDamTac

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 7:43 pm

thằng ranh.tí chết cả tao may mà cái KAV nhà e ngon.mịa nó gửi cái link là hoa hậu bikini.hix
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 7:46 pm

^^! hồi trước cũng có cái con virus girlxinh đấy khối thằng kik vào rồi ngồi ôm hận Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 1:08 pm

ac e có dùng FF mà vẫn bị đấy thui
mà seo cái link của bác admin e down về
nhưng ko cài đc là seo đang cài thì bị đơ ah
sau nhiều làn cài tưởng okie nào ngờ nó có dùng đc đâu (bọn nó kêu ko có key mà bít kiếm đâu ra key bây h)
ai bít kiếm key help me với
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 1:10 pm

cậu dùng loại nào KIS hay KAV key thì tớ có đây nhg ko biết còn cái nào 1 năm ko nữa tại lâu quá rồi ...........
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 3:16 pm

ấy bác admin có mà seo ko nói sớm để e bít
e dùng KAV bác admin ah
có key đc rùi cần j đòi hỏi cao wa đâu Very Happy
sẵn tiện cho e link down KAV nha cái e down nó bị đơ rùi ko dùng đc
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:42 pm

ko thấy tớ nói ở trên ah bó tay>"< .....

nếu down về thì down luôn KIS đi .... khác nhau giữa KIS và KAV là KIS có tường lửa và diệt cả spyware, adware,... kiểu như cậu bị là ở trong hòm mail thì dùng KIS mới diệt đc. còn KAV sợ là ko ăn thua ....

Với cả kể cả Kaspersky hay là bất kì software anti virus nào thì cũng chỉ là hỗ trợ thôi tất cả ko phải là hoàn hảo vì vậy từ sau nên cẩn thận là tốt nhất bởi ko phải bất kì virus nào nó cũng diệt đc. vd như hiện nay đang thịnh hành 1 con virus là kavo.exe nó là con virus lây lan chủ yếu qua USB và làm cho khi login yahoo bị out ngay lập tức và ko xem đc. file hiden trong win đôi khi còn làm chậm máy và bạn ko vào đc. các ổ đĩa bằng double kik mouse con này thì Kaspersky cũng ko diệt đc. và o có software antivirus nào diệt đc. chỉ có cách là diệt bằng tay pirat pirat pirat Ngoài ra còn rất nhiều virus khác mà bạn ko thể diệt bằng các software đc. Thế nên tốt nhất là tự bảo vệ mình trước còn hơn là bị rồi mới cầu cứu đên các software.

Đây là link down KIS có rất nhiều server nên ko down đc ở server này thì sang server khác nhé : http://www.kaspersky.com/trials?chapter=196728020
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Apr 22, 2008 12:54 pm

ối seo tụ nhiên cái KIS nhà e ko update đc nữa vậy Smile
Back to top Go down
_Jin_
Junior
Junior
_Jin_

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeTue Apr 22, 2008 11:32 pm

Gomu wrote:
ối seo tụ nhiên cái KIS nhà e ko update đc nữa vậy Smile
Có khả năng là key của cậu đã bị backlist trong quá trình update.... thường thì các key hack nếu ko biết crack thì hay bị backlist trong khi update lắm tại dạo này KIS quét key hack mạnh lắm ... Để khi nào tớ cho cái key và chỉ các crack, đảm bào dùng hết date mới thôi ^^!
Back to top Go down
Gomu
Junior
Junior
Gomu

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitimeWed Apr 23, 2008 7:54 pm

oh đc vậy thì hay wa
cảm ơn admin nhìu nha Smile
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi   Cách để bạn có thể dùng thử  KIS  mãi mãi Icon_minitime

Back to top Go down

Cách để bạn có thể dùng thử KIS mãi mãi
Back to top 
Page 1 of 1